Switch mạng 17 cổng Redlion | Red lion Vietnam

Xuất xứ:
USA
Tình trạng:
Mới 100%
Mô tả:
Đại lý Redlion Việt Nam
Thành phần:
Switch mạng công nghiệp

Công Ty Tăng Minh Phát - Đại lý phân phối thiết bị mạng của hãng Redlion tại Việt Nam

Đại lý phân phối RedLion chính tại Việt Nam | Red Lion Vietnam

Hub chia mạng 17 cổng Redlion, Switch chia mạng redlion, thiết bị mạng Redlion, Hub mạng công nghiệp, Bộ chia mạng Redlion

Switch chia mạng Redlion | Ethernet Switch

Switch chia mạng 17 cổng Redlion | UNMANAGED SWITCH

PART # TOTAL PORTS 10/100 100 FIBER 10/100/1000 OPERATING TEMP FIBER TYPE DISTANCE RATING
317FXE-ST-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
317FXE-ST-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
317FXE-SC-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
317FXE-SC-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
317FXE-SC-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
317FXE-ST-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
317FX-SC 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
517FXE-ST-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
517FXE-ST-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
517FXE-SC-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
517FXE-SC-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
517FXE-SC-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
517FX-ST 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
517FX-SC 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
317FX-ST 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
517FXE-ST-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km

Bộ chia mạng 17 cổng Redlion | MONITORED SWITCH 

PART # PORTSsort descending 10/100 100 FIBER 10/100/1000 OPERATING TEMP TYPE DISTANCE RATING
517FX-N-ST 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
517FX-N-SC 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
517FXE-N-ST-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
517FXE-N-ST-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
517FXE-N-ST-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
317FXE-N-SC-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
317FXE-N-SC-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
317FXE-N-SC-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
517FXE-N-SC-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
517FXE-N-SC-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
517FXE-N-SC-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km
317FX-N-ST 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
317FX-N-SC 17 16 1 - -40° to 85°C Multimode 2km
317FXE-N-ST-80 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 80km
317FXE-N-ST-40 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 40km
317FXE-N-ST-15 17 16 1 - -40° to 85°C Singlemode 15km

Hub mạng 17 port Redlion | MANAGED SWITCH 

PART # PORTS 10/100 10/100/1000 100 FIBER GIG FIBER GIG SFP TYPE DISTANCE    OPERATING TEMP    
517FXE-A-SC-15 17 16 - 1 - - Singlemode 15km -40° to 85°C
517FX-A-ST 17 16 - 1 - - Multimode 2km -40° to 85°C
517FX-A-SC 17 16 - 1 - - Multimode 2km -40° to 85°C
517FXE-A-ST-80 17 16 - 1 - - Singlemode 80km -40° to 85°C
517FXE-A-ST-40 17 16 - 1 - - Singlemode 40km -40° to 85°C
517FXE-A-ST-15 17 16 - 1 - - Singlemode 15km -40° to 85°C
517FXE-A-SC-80 17 16 - 1 - - Singlemode 80km -40° to 85°C
517FXE-A-SC-40 17 16 - 1 - - Singlemode 40km -40° to 85°C
  • 17 Port Industrial Ethernet Switch
    • Sixteen 10/100 BaseTX RJ-45 Ports
    • One 100BaseFX Singlemode 15km Fiber Port with SC Connectors
  • IEEE 802.3 Compliance
  • -40° to 85° C Operating Temperature
  • Autosensing 10/100BaseTX, Duplex, and MDIX
  • ESD and Surge Protection on all Built-in Ports
  • Up to 2.6 Gb/s Throughput
  • Redundant Power Inputs (10-30 VDC)
  • Rugged Industrial DIN-Rail Enclosure
  • Advanced Management Features:
    • IGMP Auto Configuration
    • VLAN
    • QoS
    • Trunking or Link aggregation
    • Port Mirroring
    • N-View™ Remote Monitoring Technology
Chia sẻ:
Danh mục sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    5
  • Hôm nay:
    102
  • Tuần này:
    9193
  • Tuần trước:
    8325
  • Tháng trước:
    16414
  • Tất cả:
    248215
Video Clip

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

Địa chỉ: Số 1, Đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp.HCM.

Hotline: (+84) 94 2395 184

Email: sale14@tmpvietnam.com

Skype: live:be897f2ae5ef1edc

MẠNG XÃ HỘI :  Thông tin cuối website

© 2018 Tang Minh Phat , all rights reserved