Switch mạng 6 cổng Redlion | Red lion Vietnam

Xuất xứ:
USA
Tình trạng:
Mới 100%
Mô tả:
Đại lý Redlion Việt Nam
Thành phần:
Switch mạng công nghiệp

Công Ty Tăng Minh Phát - Đại lý phân phối thiết bị mạng của hãng Redlion tại Việt Nam

Đại lý phân phối RedLion chính tại Việt Nam | Red Lion Vietnam

Hub chia mạng 6 cổng Redlion, Switch chia mạng redlion, thiết bị mạng Redlion, Hub mạng công nghiệp, Bộ chia mạng Redlion

Switch chia mạng Redlion | Ethernet Switch

Hub chia mạng 6 port Redlion - UNMANAGED SWITCH

PART # TOTAL PORTS 10/100 100 FIBER 10/100/1000 OPERATING TEMP FIBER TYPE DISTANCE RATING
306FX2-SC 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
106FX2-ST-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
106FX2-ST 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
106FX2-SC-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
106FX2-SC 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
106FXE2-ST-80-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 80km
106FXE2-ST-40-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 40km
106FXE2-ST-15-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 15km
106FXE2-SC-80-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 80km
106FXE2-SC-40-MDR 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 40km

Switch mạng 6 port Redlion - MONITORED SWITCH

PART # PORTS 10/100 100 FIBER 10/100/1000 OPERATING TEMP TYPE DISTANCE RATING
SL-6RS-5STL-D1 6 4 2 - -40° to 60°C Singlemode 60km
SLX-6RS-5SCL-D1 6 4 2 - -40° to 85°C Singlemode 60km
SLX-6RS-5SC-D1 6 4 2 - -40° to 85°C Singlemode 20km
SLX-6RS-4ST-D1 6 4 2 - -40° to 85°C Multimode 4km
SLX-6RS-4SC-D1 6 4 2 - -40° to 85°C Multimode 4km
SLX-6RS-1-D1 6 6 - - -40° to 85°C - -
SLX-6RS-5STL-D1 6 4 2 - -40° to 85°C Singlemode 60km
SL-6RS-5ST-D1 6 4 2 - -40° to 60°C Singlemode 20km
SL-6RS-5SCL-D1 6 4 2 - -40° to 60°C Singlemode 60km
SL-6RS-5SC-D1 6 4 2 - -40° to 60°C Singlemode 20km
SL-6RS-4ST-D1 6 4 2 - -40° to 60°C Multimode 4km
SL-6RS-4SC-D1 6 4 2 - -40° to 60°C Multimode 4km
SL-6RS-1-D1 6 6 - - -40° to 60°C - -
SLX-6RS-5ST-D1 6 4 2 - -40° to 85°C Singlemode 20km
306FXE2-N-SC-15 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 15km
306TX-N 6 6 - - -40° to 70°C - -
306FX2-N-ST 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
306FX2-N-SC 6 4 2 - -40° to 70°C Multimode 2km
306FXE2-N-ST-80 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 80km
306FXE2-N-ST-40 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 40km
306FXE2-N-ST-15 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 15km
306FXE2-N-SC-80 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 80km
306FXE2-N-SC-40 6 4 2 - -40° to 70°C Singlemode 40km

Thiết bị chia mạng 6 cổng Redlion - MANAGED SWITCH

PART # PORTS 10/100 10/100/1000 100 FIBER GIG FIBER GIG SFP TYPE DISTANCE RATING OPERATING
7506GX2-SX 6 - 4 - Up to 2 Up to 2 Multimode 550m -40° to 80°C
7506GX2-LX-10 6 - 4 - Up to 2 Up to 2 Singlemode 10km -40° to 80°C
7506GX2 6 - 4 - - Up to 2 - - -40° to 80°C

POWER OVER ETHERNET (POE)

  • 6 Port Gigabit Managed Industrial Ethernet Switch
    • Four 10/100/1000BaseTX RJ-45 Ports
    • Two Optional SFP (Mini-GBIC) Gigabit Transceivers
      • 1000BaseSX/LX Fiber with LC style connectors or 1000BaseT Copper with RJ-45 connectors
  • -40°C to 80°C Operating Temperature
  • ESD and Surge Protection on all Built-in Ports
  • Auto Sensing 10/100/1000BaseTX, Duplex, and MDIX
  • Jumbo Frame Support
  • Store-and-forward Technology
  • Redundant Power Inputs (10-49 VDC)
  • 8000 MAC Addresses
  • Configurable Bi-Color Fault Status LED
  • Rugged Industrial DIN-Rail Enclosure
  • Fully Managed Features:
    • SNMP v1, v2, v3 and Web Browser Management
    • N-Ring™ Technology with ~30ms Healing
    • N-Link™ Redundant Ring Technology
    • N-View™ Monitoring Technology
    • EtherNet/IP™ CIP Messaging
    • Web configuration
    • IGMP Auto Configuration
    • 802.1Q tag VLAN and Port VLAN
    • 802.1p QoS and Port QoS
    • Port Trunking
    • Port Mirroring
    • 802.1d, 802.1w, 802.1D RSTP
    • DHCP Server with Option 82 Relay, Option 61, and IP Fallback
    • Local Port IP Addressing
    • 802.1AB-2005 LLDP (Link Layer Discovery Protocol)
    • Port Security - MAC Address Based Filtering
Chia sẻ:
Danh mục sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    4
  • Hôm nay:
    223
  • Tuần này:
    7489
  • Tuần trước:
    9466
  • Tháng trước:
    15789
  • Tất cả:
    177374
Video Clip

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

Địa chỉ: Số 1, Đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp.HCM.

Hotline: (+84) 94 2395 184

Email: sale14@tmpvietnam.com

Skype: live:be897f2ae5ef1edc

MẠNG XÃ HỘI :  Thông tin cuối website

© 2018 Tang Minh Phat , all rights reserved