Switch mạng 5 cổng Redlion | Red lion Vietnam

Xuất xứ:
USA
Tình trạng:
Mới 100%
Mô tả:
Đại lý Redlion Việt Nam
Thành phần:
Switch mạng công nghiệp
Mã sản phẩm:
Hub mạng 5 port

Công Ty Tăng Minh Phát - Đại lý phân phối thiết bị mạng của hãng Redlion tại Việt Nam

Đại lý phân phối RedLion chính tại Việt Nam | Red Lion Vietnam

Hub chia mạng 5 cổng Redlion, Switch chia mạng redlion, thiết bị mạng Redlion, Hub mạng công nghiệp, Bộ chia mạng Redlion

Switch chia mạng Redlion | Ethernet Switch

UNMANAGED SWITCH SELECTOR 

PART # TOTAL PORT 10/100 100 FIBER 10/100/1000 OPERATING TEMP FIBER TYPE DISTANCE RATING
105FXE-SC-15-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
105FX-ST 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
105FX-ST-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
105TX 5 5 - - -40° to 80°C - -
105TX-MDR 5 5 - - -40° to 80°C - -
105TX-SL 5 5 - - -40° to 85°C - -
305FXE-SC-15 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
305FXE-SC-40 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
305FXE-SC-80 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
305FXE-ST-15 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
105FX-SC-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
105FX-SC 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
105FXE-ST-80-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
105FXE-SC-40 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
105FXE-SC-40-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
105FXE-SC-80 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
105FXE-SC-80-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
105FXE-ST-15 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
105FXE-ST-15-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
105FXE-ST-40 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
105FXE-ST-40-MDR 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
105FXE-ST-80 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
305FXE-ST-40 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
305FXE-ST-80 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
1008TX 5 - - 5 -40° to 85°C - -
305FX-SC 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
305FX-ST 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
1005TX 5 - - 5 -40° to 85°C - -
105M12 5 5 - - -40° to 80°C - -
105FXE-SC-15 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
SL-5ES-3SCL 5 4 1 - -40° to 60°C Singlemode 60km
SL-5ES-3ST 5 4 1 - -40° to 60°C Singlemode 40km
SL-5ES-3STL 5 4 1 - -40° to 60°C Singlemode 80km
SLX-5ES-1 5 5 - - -40° to 85°C - -
SLX-5ES-2SC 5 4 1 - -40° to 85°C Multimode 4km
SLX-5ES-2ST 5 4 1 - -40° to 85°C Multimode 4km
SLX-5ES-3SC 5 4 1 - -40° to 85°C Singlemode 20km
SLX-5ES-3SCL 5 4 1 - -40° to 85°C Singlemode 60km
SLX-5ES-3STL 5 4 1 - -40° to 85°C Singlemode 60km
SL-5ES-3SC 5 4 1 - -40° to 60°C Singlemode 20km
SL-5ES-2ST 5 4 1 - -40° to 60°C Multimode 4km
SL-5ES-2SC 5 4 1 - -40° to 60°C Multimode 4km
SL-5ES-1 5 5 - - -40° to 60°C - -
SLX-5ES-3ST 5 4 1 - -40° to 85°C Singlemode 20km

MONITORED ETHERNET SWITCH

It is housed in a ruggedized DIN-RAIL enclosure and is designed for use in industrial data acquisition, control, and Ethernet I/O applications.

PART # PORTS 10/100 100 FIBER 10/100/1000 OPERATING  TYPE DISTANCE 
305FXE-N-ST-80 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
305FX-N-SC 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
305FX-N-ST 5 4 1 - -40° to 70°C Multimode 2km
305FXE-N-ST-40 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km
305FXE-N-ST-15 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
305FXE-N-SC-80 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 80km
305FXE-N-SC-15 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 15km
305FXE-N-SC-40 5 4 1 - -40° to 70°C Singlemode 40km

  • N-View™ Monitoring Technology
  • 5 Port Industrial Ethernet Switch
    • Four 10/100BaseTX RJ-45 Ports
    • One 100BaseFX Singlemode 80km Fiber Port with ST Connectors
  • IEEE 802.3 Compliance
  • ​-40°C to 70°C Operating Temperature
  • Autosensing 10/100BaseTX, Duplex, and MDIX
  • Redundant Power Inputs (10-30VDC)
  • Rugged Industrial DIN-Rail Enclosure
Chia sẻ:
Danh mục sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    3
  • Hôm nay:
    160
  • Tuần này:
    9251
  • Tuần trước:
    8325
  • Tháng trước:
    16472
  • Tất cả:
    248273
Video Clip

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

Địa chỉ: Số 1, Đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp.HCM.

Hotline: (+84) 94 2395 184

Email: sale14@tmpvietnam.com

Skype: live:be897f2ae5ef1edc

MẠNG XÃ HỘI :  Thông tin cuối website

© 2018 Tang Minh Phat , all rights reserved