HWS100A-3/A, HWS100A-5/A, HWS100A-12/A, HWS100A-15/A, HWS100A-24/A TDK Lambda
Xuất xứ:
Japan
Tình trạng:
Mới 100%
Mô tả:
Đại lý TDK Lambda Việt Nam
TDK Lambda VietNam
Bộ nguồn Lambda
Part number Power (W) Output info View PDF datasheet
HWS100A-3/A 66 3.3V / 20A View PDF datasheet
HWS100A-5/A 100 5V / 20A View PDF datasheet
HWS100A-12/A 102 12V / 8.5A View PDF datasheet